CÁI GÌ CŨNG CÓ CÁI GIÁ CỦA NÓ | Bài 160

CÁI GÌ CŨNG CÓ CÁI GIÁ CỦA NÓ

CÁI GÌ CŨNG CÓ CÁI GIÁ CỦA NÓ

Muốn rẻ mà chất lượng thì không thể. Giá ủ hóa chất kích thích mau lớn, mập phù thũng, nặng cân. Nếu đi ngược với quy luật tự nhiên, hậu quả sẽ là gì?
Giá sạch làm không dễ tí nào. Chăm như con mọn suốt 68 tiếng ròng rã chưa chắc đã được ăn. Nên không thể rẻ bèo các mẹ nhỉ.
Nếu các mẹ biết cách làm giá đỗ sạch bằng thau, rổ, nồi,… Thì sẽ không chê sao mà đắt thế?
Các mẹ Việt Nam ơi, 1kg giá đỗ sạch chỉ bằng 1 tô bún bò bình dân Để dành ăn được gần 1 tuần vừa tiện lợi lại đẹp dáng sáng da.
Các mẹ trong nội thành Đà Lạt muốn sử dụng giá đỗ sạch thì liên hệ gia đình LELOAN nhé!
Gia đình khỏe mạnh. Đất nước phồn vinh là nhờ 90% ở các mẹ.
Hotline: 0385400451
CÁI GÌ CŨNG CÓ CÁI GIÁ CỦA NÓ!

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Contact Me on Zalo